FSchool Quy Nhơn tổ chức workshop “GEN Z NGHĨ KHÁC VÀ MƠ ƯỚC”
19/08/2022
![](https://bacninh-school.fpt.edu.vn/wp-content/uploads/2022/08/image-13-1024x515.png)
Sáng ngày 18/8, tại Workshop GEN Z NGHĨ KHÁC VÀ MƠ ƯỚC thuộc khuôn khổ chương trình Tuần lễ Định hướng 2022, các khủng long nhà F đã có cơ hội gặp gỡ và nhận nhiều lời khuyên từ cô Tô Nhi A, giảng viên ngành Tâm lý học, MC và Commentator quen thuộc với nhiều khán giả.
![](https://bacninh-school.fpt.edu.vn/wp-content/uploads/2022/08/image-14-1024x1024.png)
Đằng những trò chơi thú vị và những câu hỏi vui nhộn như Thử thách đếm số, Gấp giấy, Kim cương và than đá,…, cô Tô Nhi A đã khéo léo gửi gắm những thông điệp sâu sắc về Gen Z – một thế hệ đặc biệt, dám nghĩ, dám làm và không ngại thay đổi.
![](https://bacninh-school.fpt.edu.vn/wp-content/uploads/2022/08/image-15-1024x768.png)
![](https://bacninh-school.fpt.edu.vn/wp-content/uploads/2022/08/image-16-1024x768.png)
![](https://bacninh-school.fpt.edu.vn/wp-content/uploads/2022/08/image-17-1024x721.png)
![](https://bacninh-school.fpt.edu.vn/wp-content/uploads/2022/08/image-18-1024x768.png)
![](https://bacninh-school.fpt.edu.vn/wp-content/uploads/2022/08/image-19-1024x619.png)
Một lần nữa, Fschool xin cám ơn cô Tô Nhi A đã cùng các khủng long tạo nên những bài học ý nghĩa và những kỷ niệm quý giá.
Bài viết khác